Tare da ci gaban fasaha, an gabatar da faranti na bugu na CTP. A cikin sigar kasuwa ta yau, kuna neman abin dogaroMai samar da farantin CTPa harkar bugawa? Na gaba, wannan labarin zai kai ku kusa da tsarin yin farantin CTP da kuma yadda za ku fi zaɓi mai siyar da farantin CTP.
Da fari dai, fasahar CTP (Computer to Plate Making) ta kawo sauyi ga masana'antar bugawa ta hanyar sauƙaƙa tsarin yin faranti. Faranti na CTP suna da matukar mahimmanci don bugu mai inganci kuma yana da mahimmanci a nemo tabbataccen mai siyar da kasuwancin ku.
Akwai matakai da yawa don yin faranti na CTP, kuma samun kayan aiki da kayan da suka dace yana da mahimmanci.
1. Hoton Plate: Mataki na farko shine ƙirƙirar hoto na dijital wanda za a canza shi zuwa farantin. Ana yin wannan yawanci ta amfani da software na musamman da na'urar saita hoto na dijital.
2. Bayyanar Plate: Da zarar hoton dijital ya shirya, ana amfani da na'ura mai ɗaukar hoto don canja wurin hoton zuwa farantin CTP. Na'urar tana amfani da hasken ultraviolet don fallasa farantin da samar da hoto a saman farantin.
3. Ci gaban farantin: Bayan fallasa, ana haɓaka farantin ta amfani da na'urar sarrafa farantin, inda aka cire wuraren da ba a bayyana ba na farantin, barin hoton don bugawa.
4. Gyaran farantin karfe, mataki na ƙarshe shine maganin farantin bugawa na CTP, wanda ya haɗa da yin burodin farantin don inganta ƙarfinsa da aiki.
Abin da ke sama shine tsarin yin faranti na bugu na CTP, na gaba za mu koyi game da masu samar da farantin CTP, jerin farantin CTP an ƙera su don samar da kyakkyawan aiki, don tabbatar da cewa aikin buga ku ya sake haifar da bayyanannun hotuna masu inganci. Ko kuna buƙatar faranti na CTP na thermal ko violet, ingantaccen mai samar da farantin CTP ya kamata ya iya samar muku da su.
Yana da kyau mu gabatar muku da kamfaninmu, wanda kuma ke samar da faranti na CTP, irin wannan.LQ-TPD Series Thermal CTP Plate Processor
LQ-TPD mai sarrafa na'ura mai sarrafa kansa ta atomatik thermal ctp-TPD jerin an haɗa da matakai kamar haka: haɓakawa, wanki, gumming, bushewa. Hanyoyi na musamman na sake zagayowar mafita da ingantaccen sarrafa zafin jiki, ba da garantin daidai kuma daidaitaccen bayyanar allo.
Wannan tsarin yana ɗaukar tsarin tattaunawa na mu'amala da na'ura, kamar dai wayar hannu mai wayo, dacewa, sassauƙa da mai amfani, gami da duk abubuwan da ke cikin littafin. Allon taɓawa don sanin hanyar aikin injin, kuskuren tsarin, gyara matsala, ayyukan kulawa na yau da kullun da sauransu. Dangane da tsarin, Akwai wasu ayyuka daban-daban guda uku don zaɓin abokan ciniki.
A ƙarshe, samar da faranti na CTP yana ɗaya daga cikin mafi mahimmancin al'amuran aikin bugu kuma samun ingantaccen maroki yana da mahimmanci ga nasarar kasuwancin ku. Tare da faranti masu inganci na kamfaninmu, kayan aikin ci gaba da kyakkyawan sabis don saduwa da buƙatun farantin ku, don Allah kar a yi shakkatuntube muidan kana da bukatar faranti na CTP, domin ba wai kawai muna samar da injinan farantin CTP ba, har ma da samar da farantin CTP, injinan mu da faranti an fitar da su a duk duniya, don haka don Allah a ji daɗin sayayya.
Lokacin aikawa: Juni-03-2024