LQ HD likitancin X-ray thermal film

Takaitaccen Bayani:


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Gabatarwa

Fim ɗin likitancin launi na inkjet sabon nau'in fim ɗin hoto ne na dijital wanda aka haɓaka da ƙarfi a gida da waje a cikin 'yan shekarun nan. Fim ɗin bugu na inkjet ɗin dijital mai gefe guda ɗaya an yi shi da fim ɗin MPET polyester na gani da aka yi da yanayin zafi mai zafi. Kayan tushe yana da ƙarfin injina mai ƙarfi, ma'auni na geometric tsayayye, isar da haske mai kyau, kariyar muhalli kuma babu gurɓatacce, kuma an samar da shi ta hanyar rufi mai yawa. Dukansu saman na fim ɗin suna mai rufi tare da rini na bugu tawada mai hana ruwa ruwa da tawada tawada mai karɓar shafi wanda ya ƙunshi nano-sikelin ruwa-mai narkewar kayan polymer, kuma fuskar fim ɗin fari ne, translucent da matt.

A surface shafi guda-gefe launi tawada bugu likita image film ne m, mai hana ruwa da kuma lalacewa-resistant, da launi inkjet bugu likita image yana da haske launuka da kuma arziki yadudduka, da tunani yawa da kuma watsa yawa ne a fili mafi alhẽri daga na Laser bugu. fina-finai masu kama da juna, wanda ke da tasiri ga daidaitaccen ganewar asali na likitoci.

Manne mai launi mai gefe guda ɗaya bugu na hoto na likitanci

Tablet ɗin ya dace da al'adar likitocin asibiti don amfani da alkalan ruwa da alkalan ball don sa hannu, kuma ana iya adana sa hannun likitan na dogon lokaci.

Abubuwan da aka gama gama gari na fim ɗin hoto mai launi mai gefe guda ɗaya sune: A3+ A3 A4 B5 da 430mm * 36m Rolls.

Iyakar aikace-aikace

Sake ginawa mai girma uku

28
29
30

3D B-ultrasound

31
32
33

Aiwatar da: Buga ta inkjet

Sashen aikace-aikaceB-ultrasound, fundus, gastroscope, colonoscopy, colposcopy, endoscopy

CT, CR, DR, MRI, 3D sake ginawa

Fasalolin samfur da fa'idodi:

Fim ɗin likitanci mai girma yana iya buga kowane nau'in hotunan likitanci. Fuskar kayan yana fari. Bayan jiyya da yawa, hoton yana da haske a launi, bayyananne a cikin hoto, mai hana ruwa da juriya, kuma baya dushewa. Ana iya rubuta shi da hannu da alkalami na tushen mai. Yana da sauƙi don amfani, tattalin arziki da muhalli, kuma ya dace da buƙatun hoton likita. Matsayin ƙasa da ƙasa, daidaitawa da haɓakar yanayin haɓakar hoto na likita a duniya, shine mafi kyawun zaɓi don buga hoton hoto na asibiti. Wani sabon nau'in fim ɗin likitanci mai mahimmanci wanda ya haɗu da fa'idodin fina-finai na likitancin gargajiya da kuma kawar da gazawar fina-finai na likitancin takarda. Tauraro ne mai tasowa a cikin masana'antar hoton likita da sabon samfuri tare da samfuran dijital na dijital a matsayin ainihin kasuwancin sa.

Hoton hoto na inkjet mai launi ya fi dacewa da sabon yanayin fitowar hoto na likita na zamani, ba wai kawai ya dace da kallon gaba ba (tasirin tunani), har ma don hangen nesa (tasirin watsawa). Ya canza yanayin gargajiya wanda kawai za a iya kallo a ƙarƙashin fitilar kallo.

Sigar fim:

Mafi girman ƙuduri ≥9600dpi
Base fim kauri ≥125/150μm
Kaurin fim ≥150/175μm
Matsakaicin yawan watsawa 3.8D
Matsakaicin girman gani 2.4D

Ana iya amfani da shi don buga tawada a lokaci guda, dacewa da tawada mai launi da tawada

Samfurin firinta da aka ba da shawarar: Tsarin A4 EPSON L801/L805

Tsarin A3+ EPSON 4910 CANNA 510/5100


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana