LQ-DP Digital Plate don Marufi Mai Sauƙi
Don Marufi Mai Sauƙi da Lakabi
SF-GL Analog Flexo Faranti
• Matsakaici mai wuyar farantin, wanda aka inganta don bugu na zane-zane wanda ya haɗu da rabi da daskararru a cikin faranti ɗaya
Ya dace da duk abubuwan da ake amfani da su na abin sha da marasa sha (watau filastik da foil na aluminium, alluna masu rufi da ba a rufe su, rigar bugu)
• Maɗaukakin ƙarfi mai ƙarfi da ƙaramar ɗigo a cikin rabin sautin
• Latitude mai fa'ida mai faɗi da zurfin taimako mai kyau
• Ya dace da amfani da tawada bugu na tushen ruwa da barasa
SF-DGL Dijital Flexo Faranti
• Ingantacciyar ingancin bugu tare da hotuna masu kaifi, ƙarin zurfin tsaka-tsakin buɗewa, ɗigon haske mafi kyau da ƙarancin ɗigo, watau babban kewayon ƙimar tonal don haka ya inganta bambanci.
• Ƙara yawan aiki da canja wurin bayanai ba tare da asarar inganci ba saboda aikin aiki na dijital
• daidaito a cikin inganci lokacin maimaita aikin farantin
• Tasirin tsada kuma mafi ƙarancin muhalli wajen sarrafawa, saboda ba a buƙatar fim ɗin
SF-DG Dtsit Flexo Faranti
• Farantin dijital mafi laushi fiye da SF-DGL, wanda ya dace da lakabi da tags, akwatunan nadawa, da buhuna, takarda, bugu da yawa
• Ƙara yawan aiki da canja wurin bayanai ba tare da asarar inganci ba saboda aikin aiki na dijital
• daidaito a cikin inganci lokacin maimaita aikin farantin
• Tasirin tsada kuma mafi ƙarancin muhalli wajen sarrafawa, saboda ba a buƙatar fim ɗin
Domin Corrugated
SF-GT Analog Flexo Faranti
• Musamman na bugu a kan katafaren katako mai sarewa, tare da takardu marasa rufi da rabin rufaffiyar
• Mafi dacewa don fakitin dillali tare da ƙira mai sauƙi
• An inganta don amfani a cikin samar da bugu na layi
• Canjin tawada mai kyau mai kyau tare da kyakkyawan ɗaukar hoto da babban ƙarfi mai ƙarfi
• Cikakkar daidaitawa zuwa saman katako na rage tasirin wanki
• Ƙananan tsaftacewa na farantin karfe saboda abubuwan da ke faruwa na musamman
• Matuƙar ƙarfi kuma abu mai ɗorewa don haka
▫ high print run kwanciyar hankali
▫ kyakkyawan iyawar ajiya
▫ ƙarancin kumburin halayen
▫ babban juriya ga ozone
SF-DGT Dijital Flexo Faranti
• Ingantacciyar ingancin bugu tare da hotuna masu kaifi, ƙarin zurfin tsaka-tsakin buɗewa, ɗigon haske mafi kyau da ƙarancin ɗigo, watau babban kewayon ƙimar tonal don haka ya inganta bambanci.
• Ƙara yawan aiki da canja wurin bayanai ba tare da asarar inganci ba saboda aikin aiki na dijital
• daidaito a cikin inganci lokacin maimaita aikin farantin
• Tasirin tsada kuma mafi ƙarancin muhalli wajen sarrafawa, saboda ba a buƙatar fim ɗin
SF-DGS Dijital Flexo Faranti
• Durometer mai laushi da ƙananan idan aka kwatanta da SF-DGT, daidaitaccen daidaitawa zuwa saman katako na katako kuma yana rage tasirin wanki.
• Ingantacciyar ingancin bugu tare da hotuna masu kaifi, ƙarin zurfin tsaka-tsakin buɗewa, ɗigon haske mafi kyau da ƙarancin ɗigo, watau babban kewayon ƙimar tonal don haka ya inganta bambanci.
• Ƙara yawan aiki da canja wurin bayanai ba tare da asarar inganci ba saboda aikin aiki na dijital
• daidaito a cikin inganci lokacin maimaita aikin farantin
• Tasirin tsada kuma mafi ƙarancin muhalli wajen sarrafawa, saboda ba a buƙatar fim ɗin
SF-L Analog Flexo Faranti
High farantin taurin ga abin dogara bugu ingancin
• dace da fadi da kewayon substrates
• mai kyau sosai kuma daidaitaccen canja wurin tawada tare da kyakkyawan ɗaukar hoto
• babban ƙarfi mai ƙarfi da ƙaramar ɗigo a cikin sautin rabin
Matsakaicin zurfin zurfi tare da kyakkyawan ma'anar kwane-kwane Ingantacciyar kulawa da tsayin daka
• aiki mai dacewa da farantin karfe tare da gajerun lokutan fallasa, ana iya kaucewa ƙarshen haske
• high print gudu kwanciyar hankali saboda m juriya da inji danniya
• tsawon rayuwa saboda ƙaƙƙarfan abu mai dorewa
• rage tsaftacewa hawan keke saboda musamman surface Properties
Halayen Fasaha da Ma'aunin sarrafawa
SF-GL | ||
Analogue Plate domin Lakabi & M Marufi | ||
170 | 228 | |
Halayen Fasaha | ||
Kauri (mm/inch) | 1.70/0.067 | 2.28/0.090 |
Hardness (Share Å) | 64 | 53 |
Haihuwar Hoto | 2-95% 133 lpi | 2-95% 133 lpi |
Mafi qarancin Layin Keɓe (mm) | 0.15 | 0.15 |
Mafi ƙarancin Digo mai keɓe (mm) | 0.25 | 0.25 |
Ma'aunin sarrafawa | ||
Bayyanar Baya (s) | 20-30 | 30-40 |
Babban Bayyanar (minti) | 6-12 | 6-12 |
Saurin Wanke (mm/min) | 140-180 | 140-180 |
Lokacin bushewa (h) | 1.5-2 | 1.5-2 |
Buga ExposureUV-A (min) | 5 | 5 |
Hasken Ƙarshe UV-C (minti) | 5 | 5 |
SF-DGL | |||
Dijital Plate domin Lakabi & M Marufi | |||
114 | 170 | 228 | |
Halayen Fasaha | |||
Kauri (mm/inch) | 1. 14/0.045 | 1.70/0.067 | 2.28/0.090 |
Hardness (Share Å) | 75 | 67 | 55 |
Haihuwar Hoto | 1-98% 175lpi | 1-98% 175lpi | 2-95% 150lpi |
Mafi qarancin Layin Keɓe (mm) | 0.10 | 0.10 | 0.10 |
Mafi ƙarancin Digo mai keɓe (mm) | 0.15 | 0.15 | 0.20 |
Ma'aunin sarrafawa | |||
Bayyanar Baya (s) | 40-60 | 50-70 | 80-100 |
Babban Bayyanar (minti) | 10-15 | 10-15 | 10-15 |
Saurin Wanke (mm/min) | 160-180 | 140-180 | 130-170 |
Lokacin bushewa (h) | 1.5-2 | 1.5-2 | 2-2.5 |
Buga ExposureUV-A (min) | 5 | 5 | 5 |
Hasken Ƙarshe UV-C (minti) | 4 | 4 | 4 |
SF-DG | |||
Dijital Plate domin Lakabi & M Marufi | |||
170 | 254 | 284 | |
Halayen Fasaha | |||
Kauri (mm/inch) | 1.70/0.067 | 2.54 / 0.100 | 2.84/0. 112 |
Hardness (Share Å) | 62 | 55 | 52 |
Haihuwar Hoto | 1-98% 150lpi | 2-95% 150lpi | 2-95% 130 lpi |
Mafi qarancin Layin Keɓe (mm) | 0.10 | 0.10 | 0.10 |
Mafi ƙarancin Digo mai keɓe (mm) | 0.15 | 0.15 | 0.20 |
Ma'aunin sarrafawa | |||
Bayyanar Baya (s) | 50-70 | 80-100 | 80-100 |
Babban Bayyanar (minti) | 10-15 | 10-15 | 10-15 |
Saurin Wanke (mm/min) | 140-180 | 130-170 | 120-140 |
Lokacin bushewa (h) | 1.5-2 | 2-2.5 | 2-2.5 |
Buga ExposureUV-A (min) | 5 | 5 | 5 |
Hasken Ƙarshe UV-C (minti) | 4 | 4 | 4 |
SF-GT | ||||||||
Analogue Plate domin Karton (2.54) & Corrugated | ||||||||
254 | 284 | 318 | 394 | 470 | 500 | 550 | 635 | 700 |
Halayen Fasaha | ||||||||
2.54 /0.100 | 2.84 /0.112 | 3.18 /0.125 | 3.94 /0.155 | 4.70/0.185 | 5.00/0.197 | 5.50 /0.217 | 6.35/0.250 | 7.00/0.275 |
44 | 41 | 40 | 38 | 37 | 36 | 35 | 35 | 35 |
Haihuwar Hoto | 2-95% 100 lpi | 3-95% 100 lpi | 3-95% 80 lpi | 3-90% 80 lpi | 3-90% 80 lpi | 3-90% 80 lpi | 3-90% 60 lpi | 3-90% 60 lpi | 3-90% 60 lpi |
Mafi qarancin Layin Keɓe (mm) | 0.15 | 0.20 | 0.30 | 0.30 | 0.30 | 0.30 | 0.30 | 0.30 | 0.30 |
Mafi ƙarancin Digo mai keɓe (mm) | 0.25 | 0.30 | 0.50 | 0.50 | 0.50 | 0.50 | 0.50 | 0.50 | 0.50 |
Bayyanar Baya (s) | 30-40 | 40-60 | 60-80 | 80-100 | 90-110 | 90-110 | 150-200 | 250-300 | 280-320 |
Babban Bayyanar (minti) | 6-12 | 8-15 | 8-15 | 8-15 | 8-18 | 8-18 | 8-18 | 8-18 | 8-18 |
Saurin Wanke (mm/min) | 140-180 | 140-160 | 120-140 | 90-120 | 70-100 | 60-90 | 50-90 | 50-90 | 50-90 |
Lokacin bushewa (h) | 1.5-2 | 1.5-2 | 1.5-2 | 2-2.5 | 2-2.5 | 3 | 3 | 3 | 3 |
Buga ExposureUV-A (min) | 5 | 8 | 8 | 8 | 8 | 8 | 8 | 8 | 8 |
Hasken Ƙarshe UV-C (minti) | 5 | 5 | 5 | 5 | 5 | 5 | 5 | 5 | 5 |
SF-L | |||||||
Analogue Plate domin Karton (2.54) & Corrugated | |||||||
254 | 284 | 318 | 394 | 470 | 550 | 700 | |
Halayen Fasaha | |||||||
Kauri (mm/inch) | 2.54 /0.100 | 2.84 /0.112 | 3.18 /0.125 | 3.94 /0.155 | 4.70/0.185 | 5.50 /0.217 | 7.00/0.275 |
Hardness (Share Å) | 50 | 48 | 47 | 43 | 42 | 40 | 40 |
Haihuwar Hoto | 3-95% 100 lpi | 3-95% 100 lpi | 3-95% 100 lpi | 3-90% 80 lpi | 3-90% 80 lpi | 3-90% 60 lpi | 3-90% 60 lpi |
Mafi qarancin Layin Keɓe (mm) | 0.30 | 0.30 | 0.30 | 0.30 | 0.30 | 0.30 | 0.30 |
Mafi ƙarancin Digo mai keɓe (mm) | 0.50 | 0.50 | 0.50 | 0.50 | 0.50 | 0.50 | 0.50 |
Bayyanar Baya (s) | 30-40 | 35-60 | 50-70 | 60-80 | 90-110 | 150-200 | 280-320 |
Babban Bayyanar (minti) | 8-15 | 8-15 | 8-15 | 8-15 | 8-18 | 8-18 | 8-18 |
Saurin Wanke (mm/min) | 130-150 | 120-140 | 100-130 | 90-110 | 70-90 | 70-90 | 70-90 |
Lokacin bushewa (h) | 1.5-2 | 1.5-2 | 1.5-2 | 2-2.5 | 3 | 3 | 3 |
Buga ExposureUV-A (min) | 5 | 5 | 5 | 5 | 5 | 5 | 5 |
Hasken Ƙarshe UV-C (minti) | 0-5 | 0-5 | 0-5 | 0-5 | 0-5 | 0-5 | 0-5 |
SF-DGT | |||||
Dijital Plate domin Corrugated | |||||
284 | 318 | 394 | 470 | 635 | |
Halayen Fasaha | |||||
Kauri (mm/inch) | 2.84 /0.112 | 3.18 /0.125 | 3.94 /0.155 | 4.70/0.185 | 6.35/0.250 |
Hardness (Share Å) | 42 | 41 | 37 | 35 | 35 |
Haihuwar Hoto | 2-95% 120 lpi | 2-95% 120 lpi | 2-95% 100 lpi | 3-95% 80 lpi | 3-95% 80 lpi |
Mafi qarancin Layin Keɓe (mm) | 0.10 | 0.20 | 0.30 | 0.30 | 0.30 |
Mafi ƙarancin Digo mai keɓe (mm) | 0.20 | 0.50 | 0.75 | 0.75 | 0.75 |
Bayyanar Baya (s) | 70-90 | 80-110 | 90-120 | 110-130 | 250-300 |
Babban Bayyanar (minti) | 10-15 | 10-15 | 10-15 | 10-15 | 10-15 |
Saurin Wanke (mm/min) | 120-140 | 100-130 | 100-130 | 70-100 | 50-90 |
Lokacin bushewa (h) | 2-2.5 | 2.5-3 | 3 | 3 | 3 |
Buga ExposureUV-A (min) | 5 | 5 | 5 | 5 | 5 |
Hasken Ƙarshe UV-C (minti) | 4 | 4 | 4 | 4 | 4 |
SF-DGS | |||||
Dijital Plate domin Corrugated | |||||
284 | 318 | 394 | 470 | 550 | |
Halayen Fasaha | |||||
Kauri (mm/inch) | 2.84 /0.112 | 3.18 /0.125 | 3.94 /0.155 | 4.70/0.185 | 5.50 /0.217 |
Hardness (Share Å) | 35 | 33 | 30 | 28 | 26 |
Haihuwar Hoto | 3-95% 80 lpi | 3-95% 80 lpi | 3-95% 80 lpi | 3-95% 60 lpi | 3-95% 60 lpi |
Mafi qarancin Layin Keɓe (mm) | 0.10 | 0.25 | 0.30 | 0.30 | 0.30 |
Mafi ƙarancin Digo mai keɓe (mm) | 0.20 | 0.50 | 0.75 | 0.75 | 0.75 |
Bayyanar Baya (s) | 50-70 | 50-100 | 50-100 | 70-120 | 80-150 |
Babban Bayyanar (minti) | 10-15 | 10-15 | 10-15 | 10-15 | 10-15 |
Saurin Wanke (mm/min) | 120-140 | 100-130 | 90-110 | 70-90 | 70-90 |
Lokacin bushewa (h) | 2-2.5 | 2.5-3 | 3 | 4 | 4 |
Buga ExposureUV-A (min) | 5 | 5 | 5 | 5 | 5 |
Hasken Ƙarshe UV-C (minti) | 4 | 4 | 4 | 4 | 4 |